2222.....I'm DH7D2.....
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

2222.....I'm DH7D2.....

CHEERFUL, LOVELY, A LITTLE CRAZY…!!!!

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Similar topics

cam nhan bai hat "Mua"

Go down 
Tác giảThông điệp
dobby
Thành viên năng động
Thành viên năng động
dobby

cam nhan bai hat "Mua" Empty
Bài gửiTiêu đề: cam nhan bai hat "Mua"   cam nhan bai hat "Mua" Icon_minitimeThu Jan 29, 2009 5:38 am

cam nhan bai hat "Mua" Oge4ytk0ngu2ngfjmgjjym9

may hom nay troi cu do tuyet,lien tuc va nhieu, nhieu lam!trong phut choc,tu tan trai tim minh,toi bat chot nho den nhung con mua, nhung con mua ngot ngao cua mien nhiet doi.gan lam,gan lam...oi,nhung con mua toi yeu!khong nhu tuyet gia bang,nhung con mua cua toi that mat me,ngot ngao va lang man.nhung con mua ay da chung kien biet bao cuoc tinh hay chi la nhung cam giac ban dau day men thuong cua nhung con tim chom no nhung nu hong cua tinh yeu......

....chieu nay tren pho chot co con mua bay....
mua den that tinh co,trung hop thay khi trong long toi dang chat chua nhieu tam su....
....giot mua voi va....
vang,mua voi va lam,co khi mua chi thoang qua roi vut di khong chut gi luu luyen.nhung khong,lan nay,mua voi va nhung dang sau la lien hoi nhung dot mua voi va khac,mua khong dut,khong ngung,mua deu deu va em ai!
.....mua co vui nhu em va anh?....
toi tu hoi.mua vui chang?mua lam gi co tinh cam ma vui voi cha vui,toi chot nghi.nhung hom nay,mua hoan toan khac han.toi dung nhin mua,mua den voi toi tu doi mat,tu cai hoi lanh lam diu mat cai nang cua mua kho,tu tung giot toi dua tay ra hung va tu ca trai tim toi.va...
.....va mua van the nhe lam khi ben em.......
mua nhe nhang nhu khi toi ben em,nam tay em khi lan dau hai con tim bat dau biet rung dong.
.....vi mua cung biet tu trong tim nay,mua voi em toi sao ngot ngao....
mat doi mat,bon mat nhin nhau;trong mat em toi thay mot con mua khac,nhe bay trong gio cung em tay trong tay voi toi bay den tan mot khong gian khac that cao va xa......
....lang nghe mua tham hat,tung giot tham uot vai anh ma long thay am ben em moi luc ben nhau duoi mua nong nan.....
toi khong nho da bao lan toi cung em di duoi mua,khong noi gi nhung tieng long nhu hoa voi tieng mua nhip nhang va sau lang.toi va em cung lang nghe mua hat_khuc tinh ca ca moi tinh dau,trong sang va lung linh tua nhu nhung giot mua trong chut nang nhe nhang cua nhung buoi hoang hon.ca khong gian nhu lang im chi con tieng mua va nhip dap cua hai con tim be bong!di duoi mua nhung sao long thay am la lung!
...co chang la mot thoang,mot lan hat khe ben em rang chon cuoc doi nay se mai chang mot lan cach xa nhau.....
toi da hat cho em bai tinh ca tu lau ap u trong trai tim minh,do cung la tinh yeu toi danh tron cho em,mai mai khong doi thay va vinh hang theo nam thang.
.....mua van the khi mai ben nhau,mua van hat tren toc em diu dang....
ke tu hom ay,voi toi moi con mua deu nhu la mot nhung luc toi ben em va mua van hat,hat diu dang tren lan toc muot ma cua em.
....mua khoc lanh lung khi buon va nho thuong em rat nhieu....
nhung khong phai khi nao mua cung mang den niem vui,niem hanh phuc,trai lai,co khi mua chi mang den noi buon, noi nho nhung lam thon thuc trai tim nay.vang,nhung luc ay,toi khong con nghe tieng hat cua mua nua ma thay vao do la tieng khoc_tieng khoc lanh lung,do la nhung luc toi rat buon va nho thuong em rat nhieu!!nhieu lam!!khong biet em co nho toi khong?toi chi mong mua mang nhung tam su cua toi gui den em va gui ca tinh yeu nong nan va am ap cua toi khi ngoai troi nhung con mua lanh leo dang keo den.
....mua co biet doi cho nho mong?mua co thay vong tay don em?....
mot lan nua,toi hoi mua,hay dung hon la tu hoi chinh minh."doi cho,nho mong",do la tat ca cam giac cua toi luc nay,toi chi mong co em ben canh va toi nghi luc nay day,em cung dang di duoi mua mot minh va cung can mot vong tay om em,mot bo vai em tua va ca hoi am de suoi am noi co don khi mua ve.
....moi lan mua co tren lan moi em run co nhau trong chieu mua,minh tay trong tay....
trong lan hen ho dau tien cua doi tinh nhan vua moi biet yeu lan dau,chung toi da ben nhau duoi mua va cung chinh duoi con mua ay,chung toi da trao nhau nu hon dau tien_ hai doi moi khe run vi cai lanh bat ngo cua con mua da duoc suoi am bang mot nu hon that nong nan va am ap!chung toi lai tay trong tay di duoi mua va lang nghe mua cung doi tim cat len tieng hat cua bai hat danh rieng cho hai chung toi_ban tinh ca duoi mua!

cam nhan bai hat "Mua"
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» "Tham Vọng" hay "Khát vọng", các bạn bình luận xem nhe!!!!!!
» Cà rem _ cảm nhận cuộc sống?!!
» [b]chien dich chuan bi cho ESC "Single Life"[/b]