2222.....I'm DH7D2.....
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

2222.....I'm DH7D2.....

CHEERFUL, LOVELY, A LITTLE CRAZY…!!!!

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Similar topics

giá trị cuộc sống ư?????

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
Jet(^_^)
Admin
Jet(^_^)

giá trị cuộc sống ư????? Empty
Bài gửiTiêu đề: giá trị cuộc sống ư?????   giá trị cuộc sống ư????? Icon_minitimeTue Dec 16, 2008 6:01 pm

Chân Giá Trị Cuộc Sống

Chân giá trị cuộc sống luôn luôn hiện hữu quanh ta, bạn hãy dành một chút thời gian để đọc và cùng tôi suy ngẫm nhé:
*Nếu một người nào đó yêu bạn, mà không cần biết bạn là ai, giàu nghèo xấu đẹp ra sao, đơn giản chỉ vì bạn là người anh yêu, đó chính là tình yêu đích thực. Hãy trân trọng và nâng niu nó nhé.
*Giọt nước mắt của bạn có giá trị đối với người không bao giờ làm bạn khóc, hơn là người chỉ biết lau nước mắt cho bạn, nhưng luôn làm bạn rơi lệ.
*Nếu người ta không yêu bạn theo cách bạn muốn, không có nghĩa là họ không yêu bạn hết mình. Hãy sống và suy nghĩ theo cách mà chúng ta có chứ đừng theo cách mà chúng ta muốn.
*Điều đau khổ nhất là phải ở bên cạnh một người mà ta biết rằng không bao giờ có được người ấy. Phải biết chịu đựng và hy sinh những gì không thuộc về ta. Lúc ấy cuộc sống sẽ thật ý nghĩa hơn.
*Với thế giới, bạn chỉ là một người nhưng một người đối với bạn có thể là cả thế giới. Có bao giờ bạn thấy mình là tất cả đối với một người chưa?
*Đừng lãng phí thời gian với một người không dành thời gian của anh ta cho bạn. Hãy dùng thời gian của mình để làm những việc có ích và cho người biết quý trọng thời gian của bạn.
*Hãy làm một người tốt và biết mình là ai trước khi bạn muốn người khác biết bạn và hiểu về bạn. *Với mỗi phút giận dữ, bạn sẽ mất 60 giây hạnh phúc. Hãy biết kìm chế bản thân, để đừng “xù lông” trước mọi vấn đề.
*Một người bạn thật sự là người biết nắm tay và xoa dịu những nỗi đau trong tim ta. Họ luôn có mặt bên ta, chia sẽ và giúp đỡ lúc ta khó khăn đau khổ nhất. Chúng ta, bạn và tôi được sinh ra là để lấp đầy cho nhau bằng những ưu điểm và cả những khuyết điểm, có như thế cuộc sống vốn rất mong manh này được ngập tràn bởi những yêu thương, cảm thông và chia sẽ.
dobby
Thành viên năng động
Thành viên năng động
dobby

giá trị cuộc sống ư????? Empty
Bài gửiTiêu đề: gừng càng già càng cay   giá trị cuộc sống ư????? Icon_minitimeWed Dec 17, 2008 11:40 am

đúng là gừng càng già càng cay mà!!!

giá trị cuộc sống ư?????
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Tình Yêu Và Cuộc Sống
» Tiếng nói của cuộc sống!!
» mom song! hay lem