2222.....I'm DH7D2.....
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

2222.....I'm DH7D2.....

CHEERFUL, LOVELY, A LITTLE CRAZY…!!!!

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

...được gọi nhau là bạn...

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
cherry
thành viên tích cực
thành viên tích cực
cherry

...được gọi nhau là bạn... Empty
Bài gửiTiêu đề: ...được gọi nhau là bạn...   ...được gọi nhau là bạn... Icon_minitimeThu Oct 02, 2008 5:25 pm

Giữa dòng đời bất tận, tôi và bạn đã gặp nhau, đôi khi sự gặp gỡ chỉ là sự tình cờ, nhưng đôi lúc lại là sự sắp đặt của số phận.Có những người mà ngay khi lần gặp gỡ đầu tiên, ta đã cảm nhận được một tình cảm thân tình

Chúng ta đã cùng trò chuyện về mọi điều trong cuộc sống, đã từng bộc bạch cùng nhau về những hoài bão, đã từng tâm sự để hiểu rõ sự giống nhau cũng như khác biệt của nhau.Bên nhau, chúng ta không giấu giếm điều gì. Chúng ta đặt lo âu trên bệ cửa sổ để gió cuốn đi mãi. Bạn đã truyền cho tôi niềm tin vào những ước mơ và là nguồn động viên vô bờ khi tôi chực khóc. Chỉ bằng một lời động viên từ trái tim chân thành, bạn đã vực tôi dậy từ hố sâu thất vọng. Bạn là nơi trú ẩn bình yên khi tôi gặp phải những khắc nghiệt của cuộc đời. Bạn đã luôn ở bên tôi, đã trao cho tôi niềm tin và hi vọng,sưởi ấm trái tim tôi bằng trái tim yêu ấm áp của mình.

Bạn là người mà tôi có thể nói hết mọi thứ, kể cả những việc riêng tư bí mật nhất. Bạn không bao giờ phán xét quá khứ của tôi.Chúng ta không bao giờ làm cho nhau thất vọng, bởi giữa tôi và bạn luôn là sự tôn trọng, yêu thương, và vì thế ở bên nhau, chúng ta luôn có thể vui cười. Bạn là những người hiểu tôi hơn ai hết và với tôi tình cảm ấy không hề có một giới hạn nào, cả khi xa nhau trái tim tôi vẫn ấm áp vì cảm nhận được bạn luôn ở bên mình.

Có được một người bạn, đó quả thật là một món quà tuyệt diệu của cuộc sống...Trong cuộc sống của chúng ta, có nhiều điều dễ dàng đến rồi đi nhanh chóng và mỏng manh như một làn khói, dễ tan vỡ...Chỉ có tình cảm là điều duy nhất có thể vượt qua mọi bão giông cuộc đời, là nền tảng, là gốc rễ cho mọi niềm vui và hạnh phúc. Và không có gì tuyệt vời hơn khi được gửi trao tình cảm của mình cho một người khác, và rồi cảm nhận được sự bình yên khi được gọi nhau là bạn.

Theo First News
Jet(^_^)
Admin
Jet(^_^)

...được gọi nhau là bạn... Empty
Bài gửiTiêu đề: Tặng các bạn của tôi...   ...được gọi nhau là bạn... Icon_minitimeFri Oct 03, 2008 8:45 am

Mời các bạn xem bài này, nói về tình bạn.....rất thú vị....

https://www.youtube.com/watch?v=q6NkNab4asg

...được gọi nhau là bạn...
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» 7D2 nhậu........................
» Trợ giúp kỳ thi !!!
» ban oi.......HAY TIN TOI.