2222.....I'm DH7D2.....
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

2222.....I'm DH7D2.....

CHEERFUL, LOVELY, A LITTLE CRAZY…!!!!

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

CHO BẠN CHO TÔI

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
vitcon
thành viên tích cực
thành viên tích cực
vitcon

CHO BẠN CHO TÔI Empty
Bài gửiTiêu đề: CHO BẠN CHO TÔI   CHO BẠN CHO TÔI Icon_minitimeWed Dec 03, 2008 10:48 am

Mình thích cô đơn(đó là chuyện trước kia cơ) lúc đó mình thấy khi mình một mình mình sẽ thưởng thức cuộc sống thật bình dị và tuyệt vời mà không ai có thể quấy rối cuộc sống riêng tư của mình!! Bây giờ thì khác rồi, cuộc sống không như mình nghĩ, không phải luôn luôn là êm ã và bằng phẳng,mà có đôi lúc khó khăn thử thách trãi ngập trên con đường mình đi. Mình không thể lùi bước vì sợ phải bị bỏ lại giữa cuộc sống năng động này.
Trong lúc ấy, bạn đã đến bên tôi, nắm tay tôi,bàn tay bạn ấm áp, đôi mắt chân thật và tâm hồn trong sáng và đặc biệt là bạn quí những người bạn như tôi. Tôi ngỡ ngàng, thấy hạnh phúc khi bạn quan tâmđến tôi, nói cho tôi nghe về những suy nghĩ của bạn, an ủi và đưa những lời khuyên chân thành trong những lúc tôi buồn và những điều khác nữa mà tôi sẽ không bao giờ có trước kia. Tôi yêu bạn, tôi sẽ cố gắng tất cả để hoàn thiện mình vì bạn vì tôi biết bạn cũng thế, phải không
??
a humorous witch
Thành viên năng động
Thành viên năng động
a humorous witch

CHO BẠN CHO TÔI Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: CHO BẠN CHO TÔI   CHO BẠN CHO TÔI Icon_minitimeWed Dec 03, 2008 12:40 pm

Trùi ui ai mà có đủ sức mạnh làm Vịt con "change" a lot vậy ta!!! Người đó thật lợi hại quá đi!!!
Vịt có thể bật mí tí tí về "ấy" đó được không?
cherry santa sunny
https://dh7d2.forumvi.com
vitcon
thành viên tích cực
thành viên tích cực
vitcon

CHO BẠN CHO TÔI Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: CHO BẠN CHO TÔI   CHO BẠN CHO TÔI Icon_minitimeTue Dec 09, 2008 3:02 pm

[color=green]Một người bạn thân rất thân của vitcon đó. là bạn thân à nghen, humorous wicth hiểu nhằm rùi đó. bạn ấy dễ thương, không hiền, không dịu dàng như cô Tấm( hơi giống Cám một chút) nhưng rất sẳn sàng vì bạn bè, quan tâm đến mọi người,ăn nói có duyên và hơi crazy một chút. Kaka nhà mi biết vitcon nói ai không???[/color] No No No
khuyen064339
thành viên tích cực
thành viên tích cực
khuyen064339

CHO BẠN CHO TÔI Empty
Bài gửiTiêu đề: VITCON LANG MANG WA   CHO BẠN CHO TÔI Icon_minitimeTue Dec 09, 2008 5:02 pm

Dong tam su cua vitcon lam nguoi ta cam dong wa. Sad vitcon da biet yeu roi. chuc mung vitcon. Very Happy khong biet chang trai nao da lot vao mat xanh cua vitcon, anh ta co hocv trong dh7d2 khong nua Rolling Eyes
http://www.longans.04live.net
khuyen064339
thành viên tích cực
thành viên tích cực
khuyen064339

CHO BẠN CHO TÔI Empty
Bài gửiTiêu đề: [color=blue][size=18]oh!my god[/size][/color]   CHO BẠN CHO TÔI Icon_minitimeTue Dec 09, 2008 9:20 pm

tuy ra nguoi ban ay la nu,vay ma K cu tuong...vitcon cu viet nhu the nguoi ay la mot chang trai. tongue
http://www.longans.04live.net
dobby
Thành viên năng động
Thành viên năng động
dobby

CHO BẠN CHO TÔI Empty
Bài gửiTiêu đề: vitcon "tiến hoá" rùi!!!   CHO BẠN CHO TÔI Icon_minitimeWed Dec 10, 2008 1:23 pm

chúc mừng vitcon đã tăng thêm một phần công lực.người ấy mà đọc được những dòng tâm sự này của vitcon chắc bạn í sẽ rơi lệ đi mất!!!!!!!
Sponsored content

CHO BẠN CHO TÔI Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: CHO BẠN CHO TÔI   CHO BẠN CHO TÔI Icon_minitime

CHO BẠN CHO TÔI
Trang 1 trong tổng số 1 trang